Utumiaji wa Nyimbo kama mbinu ya kufundishia Kiswahili

Date
2022-12-09
Authors
Akampwera, Dianah
Journal Title
Journal ISSN
Volume Title
Publisher
Makerere university
Abstract
Utafiti huu ulishughulikia matumizi ya nyimbo kama Mbinu Moja wapo wa kufundishia sarufi ya kiswahili. Basi hivyo ilinibidi kutayarisha hojaji na kwenda nyanjani kupata maoni ya wahojiwa. Utafiti huu pia ulidadavua Mbinu nyingine na nadharia ya kufundisha lugha ya Kiswahili. Mwishowe utafiti huu uligundua mapendekezo juu ya ufundishaji wa sarufi ya kiswahili.
Description
Tasinifu utafiti iliyowasilishwa katika Chuo Kikuu cha Makerere kwa lengo la kukamilisha baadhi ya mahitaji ya Shahada ya Ualimu
Keywords
Matumizi ya nyimbo darasani
Citation
Akampwera, D. (2022). Utumiaji wa Nyimbo kama mbinu ya kufundishia Kiswahili. (Unpublished Undergraduate Dissertation). Makerere University, Kampala, Uganda.